എം.എം. മണിയ്‌ക്കെതിരെ ബിനോയ് വിശ്വം

0
32

വൈദ്യുതി മന്ത്രിയുടെ നിലപാട് കയ്യേറ്റ മുതലാളിമാരുടെ ഭാഷയാണെന്ന് മുന്‍ മന്ത്രി ബിനോയ് വിശ്വം പറഞ്ഞു. എല്‍.ഡി.എഫില്‍ തീരുമാനമെടുത്തത് അംഗീകരിക്കണം. എം.എം. മണി പരിസ്ഥിതികളെപ്പറ്റി പഠിക്കണം. എസ്. രാജേന്ദ്രന്‍ എം.എല്‍.എ.യുടെ നിലപാടിനെതിരെയും മുന്‍ വനം വകുപ്പ് മന്ത്രി ബിനോയ് വിശ്വം വിമര്‍ശനം നടത്തി.
സി.പി.എം, സി.പി.ഐ. പോര് മുറുകി പരസ്പരവിവാദ പ്രസ്താവന നടത്തി വരുന്നത് കത്തിപ്പടരുമ്പോള്‍ മുതലെടുപ്പ് നടത്താന്‍ കോണ്‍ഗ്രസ് നേതാവ് മുന്‍ റവന്യു മന്ത്രി തിരുവഞ്ചൂര്‍ രാധാകൃഷ്ണന്‍ ശ്രമിക്കുവെന്ന് എം.എം. മണി ആരോപിക്കുന്നു. ആ വെള്ളം അങ്ങ് വാങ്ങി വച്ചാല്‍ മതി. ഞങ്ങള്‍ ഒറ്റക്കെട്ടാണ്. അഭിപ്രായവ്യാത്യാസങ്ങള്‍ പറഞ്ഞ് തീര്‍ക്കും. അഞ്ച് കൊല്ലവും പിണറായി സര്‍ക്കാര്‍ കേരളം ഭരിക്കുമെന്നു എം.എം. മണി കോണ്‍ഗ്രസുകാരെ ഓര്‍മ്മപ്പിച്ചു.

മന്നന്‍ എടത്തറ

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here